Sunc777 667788 khuyến mãi Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN650
Đánh giá sản phẩm
1.520.000₫
* Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Mã hàng: 2005278
Thương hiệu: Suncity4455 khuyến mãi
Tình trạng: Còn hàng
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC, MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HÀ NỘI
Phương Thảo
Ngọc Yến
Địa chỉ: Số 17, Ngõ 46, Quan Nhân, Trung Hòa, Hà Nội
Làm việc: từ 8h đến 17h30, từ thứ 2 đến thứ 7, Nghỉ chủ nhật
Bản đồ chỉ đường
  • Có chỗ đỗ xe
    Tên sản phẩm Sunc777 667788 khuyến mãi Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN650
    Hãng Suncity4455 khuyến mãi
    Số cấp tốc độ 3 mức
    Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa Không
    Điện áp 220V_50Hz
    Suncity 811 cá cược 175w
    Lưu lượng gió 385,74 m3/ phút
    Đường kính sải cánh 650mm
    Đường kính lồng 710mm