Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN450/2DN, size 45cm, 48w, 2 dây kéo
Đánh giá sản phẩm
515.000₫
* Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Mã hàng: 2003370
Thương hiệu: Suncity4455 khuyến mãi
Tình trạng: Còn hàng
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC, MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HÀ NỘI
Phương Thảo
Ngọc Yến
Địa chỉ: Số 17, Ngõ 46, Quan Nhân, Trung Hòa, Hà Nội
Làm việc: từ 8h đến 17h30, từ thứ 2 đến thứ 7, Nghỉ chủ nhật
Bản đồ chỉ đường
  • Có chỗ đỗ xe
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN450/2DN
    Đặc điểm nổi bật của Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN450/2DN
    • Suncity 811 cá cược:  47W
    • Sải cánh: 45cm
    • Kết cấu cánh quạt hoàn hảo
    • Trọng lượng nhẹ, quạt gió mạnh, độ ồn thấp
    • Motor chạy bền, góc độ mô tơ tự xoay.
    • Động cơ bạc thau êm ái
    • Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á tùy ý các góc đầu quạt
    • Xuất xứ Việt Nam, bảo hành 12 tháng.
    • Tạo luồng gió mát tự nhiên, mang lại cảm giác thoải mái cho người dùng
    • Giúp thoáng khí và bảo vệ môi trường sống xung quanh bạn.​
    • Làm thoát nhiệt nhanh tạo không khí thoáng mát
    Xem thêm: Các mẫu Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi
    ###
    Tên sản phẩm
    Model
    QTT-CN450/2DN
    Hãng
    Suncity4455 khuyến mãi
    Màu sắc
    Màu đen cánh đỏ cam
    Điện áp
    220V/50Hz
    Suncity 811 cá cược
    47W
    Số cấp tốc độ
    3 số
    Lưu lượng gió
    88,88 m3/min
    Đường kính sải cánh
    450mm