Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN450/2DN5, Size 45cm, 60w, 2 dây kéo
Đánh giá sản phẩm
555.000₫
* Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Mã hàng: 2005273
Thương hiệu: Suncity4455 khuyến mãi
Tình trạng: Còn hàng
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC, MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HÀ NỘI
Phương Thảo
Ngọc Yến
Địa chỉ: Số 17, Ngõ 46, Quan Nhân, Trung Hòa, Hà Nội
Làm việc: từ 8h đến 17h30, từ thứ 2 đến thứ 7, Nghỉ chủ nhật
Bản đồ chỉ đường
  • Có chỗ đỗ xe
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN450/2DN5
    Đặc điểm chính:
    Sải cánh 45cm thuộc loại Sunc777 667788 khuyến mãi có sải cánh lớn
    Suncity 811 cá cược 60w khỏe và cho lưu lượng gió lớn, phù hợp với Suncity Số 1 30-40m2
    Chất liệu thân bằng nhựa đẹp, bền
    5 lá cánh kiểu Tải App Suncity giúp đẩy gió đi xa hơn kiểu cánh tai voi
    Màu sắc : Thân màu đen xám, cánh màu xanh hoặc nhựa trong (tùy chọn)
    Động cơ bạc thau hoạt động êm
    3 tốc độ gió, mạnh vừa và nhẹ
    Dễ dàng Trang chủ Suncity, dễ dàng sử dụng
    ###
    Tên sản phẩm Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity4455 khuyến mãi QTT-CN450/2DN5
    Hãng Suncity4455 khuyến mãi
    Màu sắc Thân Đen, cánh xanh
    Số cấp tốc độ gió 3 mức
    Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á 2 Dây kéo
    Điện áp 220V_50Hz
    Suncity 811 cá cược 60W
    Lưu lượng gió 103,25 m3/min
    Đường kính sải cánh 450mm
    Đường kính lồng 510mm