Suncity4455 cá cược trực tuyến điện cơ 91 QĐK-91 có kiểu dáng hiện đại, màu sắc trang nhã, động cơ chạy êm và ổn định, tạo gió mát tự nhiên, giúp cho căn phòng trở nên mát mẻ , thoáng đãng.

Chân của Suncity4455 cá cược trực tuyến điện cơ 91 QĐK-91 được thiết kế vững chắc, di chuyển rất thuận tiện. Góc quay lớn của quạt nhờ nút chuyển hướng, cho phép bạn sử dụng trong khoảng Suncity Số 1 rộng hơn. quạt có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa giúp người dùng dễ dàng hơn trong việc sử dụng.

Suncity4455 cá cược trực tuyến điện cơ 91 QĐK-91 có thiết kế hiện đại, trang nhã

Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa tiện lợi

Bảng Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á cơ trên thân quạt, chân đế vững chắc

Suncity4455 cá cược trực tuyến điện cơ 91 QĐK-91 có lồng quạt chắc chắn, an toàn
Suncity4455 cá cược trực tuyến điện cơ 91 QĐK-91 (có ĐK) được sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau. Quạt có thể được sử dụng cho các phòng trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất, sử dụng cho công sở, các Tải app Sun city 888, bệnh viện, đặc biệt quạt rất thân thiện, an toàn và phù hợp với trẻ nhỏ nhờ thiết kế chắc chắn, có nhiều tốc độ gió, lượng gió tản ra đều và nhẹ phù hợp với sức khỏe của trẻ nhỏ.
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 |
| Model | QĐK-91 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Màu | Đỏ đô |
| Hẹn giờ | Có |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Có |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Cấp chống giật | Cấp II |
| Suncity 811 cá cược | 46W |
| Lưu lượng gió | 83,52 m3/min |
| Hiệu suất năng lượng | ***** |
| Đường kính sải cánh | 400mm |
| Chiều cao điều chỉnh | 1150-1320mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |