Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P, size 45cm, 47w, 3 cánh nhựa đỏ Là sự lựa chọn phù hợp cho Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất, văn phòng, nhà kho, xưởng và nhiều nơi khác trong những ngày nóng nực, với chân đế hình tròn, thân quạt được làm bằng ống sắt, tạo nên một chiếc quạt chắc chắn, dễ dàng di chuyển, ít bị đổ, đặc biệt giá cả thấp giúp giảm chi phí

Đặc điểm của Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P, size 45cm, 47w, 3 cánh nhựa đỏ

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P
Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P, size 45cm, 47w, 3 cánh nhựa đỏ có thiết kế dáng đứng, chân đế tròn chắc chắn, cánh quạt bằng nhựa, lồng bằng kim loại vừa giúp bảo vệ cánh quạt vừa Suncity0011.com an toàn cho người sử dụng. Ngoài ra, có 3 tốc độ gió dễ dàng điều chỉnh bằng nút xoay. quạt có sải cánh 45cm, Suncity 811 cá cược 47w, 3 cánh nhựa kiểu lưỡi liềm cho tốc độ cao và gió mạnh, đẩy gió đi xa, Lưu lượng gió đến 88.88 m3/ phút

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P sử dụng Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á tốc độ bằng nút xoay sau thân quạt
Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P, size 45cm, 47w, 3 cánh nhựa đỏ Là sản phẩm của nhà máy Suncity4455 khuyến mãi Bộ quốc phòng, có ốp thân vỏ, bầu quạt được sản xuất trên chất liệu nhựa Tải App Suncity bền và an toàn điện. quạt được dán tem tiết kiệm năng lượng mức 5 sao, bảo hành 12 tháng,

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi CN-450P lồng sóc bằng kim loại

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P vận hành bền bỉ
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-CN450P |
| Model | QĐ-CN450P |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Loại quạt | Suncity4455 cá cược trực tuyến |
| Nguồn điện | 220V-240V~50Hz/60Hz |
| Sải cánh | 450 mm |
| Kích thước lồng | 510mm |
| Lưu lượng gió | 88,88m3/phút |
| Suncity 811 cá cược | 47W |
| Chiều cao điều chỉnh | 1130-1250mm |
| Màu sắc | Đen + Cam |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |