Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-THA thiết kế đơn giản, tùy chỉnh chiều cao tiện lợi, sẽ là sự lựa chọn tối ưu cho người tiêu dùng muốn mua sản phẩm quạt mát hiệu quả mà giá cả phải chăng.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-THA thiết kế đơn giản
Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-THA với Suncity 811 cá cược 44W, sải cánh dài 40cm mang đến cho người dùng làn gió mát tự nhiên, tạo cảm giác thoải mái, thư giãn trong những ngày hè oi bức.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-THA với Suncity 811 cá cược 44W
Xem thêm: Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Điên cơ 91
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR -THA |
| Model | QR-THA |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Điện áp | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 44W |
| Sải cánh | 400mm |
| Lưu lượng gió | 72,69 m3/min |
| Núm xoay | 3 số |
| Dây nguồn | 1.4m |
| Chiều cao điều chỉnh | 83-95cm |
| Hệ số hiệu suất năng lượng | 1,28 |
| Hiệu suất năng lượng | ***** |
| Tiêu chuẩn áp dụng | TCVN 4265 – 1994; TCVN 5699-1:2010; TCVN 5699-2-80:2007 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Made in | Việt nam |